Máy xới đất Oshima XDD-173 6.5HP Đỏ
10.153.500đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 89 / 96 kg |
| Độ rộng phay | 80 – 110 cm |
| Độ sâu phay | 12 – 20 cm |
| Công suất | 6.5 HP |
| Hộp số | Cơ khí, 2 số tiến – 1 số lùi |
| Ly hợp | Ướt |
| Dung tích xi lanh | 247 cc |
| Loại động cơ | Diesel |
Máy xới đất OSHIMA XDD-173 6.5HP Đỏ Tìm kiếm giải pháp làm đất , cày , bừa hiệu quả? Máy xới đất OSHIMA XDD-173 6.5HP Đỏ với công suất 6.5HP là trợ thủ đắc lực, thay thế sức lao động thủ công. Chiếc máy xới mini này giúp bạn tiết kiệm thời gian và công sức đáng kể. Sản phẩm lý tưởng cho việc làm đất trồng rau , hoa màu , trồng hoa , làm vườn nhà và làm tơi đất tại các góc cây công nghiệp . Nâng cao năng suất nông nghiệp của bạn ngay hôm nay!