Máy xới đất Hasola XDX-R 7.0HP Xanh da trời 4 thì
8.400.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 70kg |
| Độ rộng phay | 80-110cm |
| Độ sâu phay | 12-20cm |
| Truyền động | ly hợp ướt đa đĩa |
| Hộp số | 2 tiến ,1 lùi |
| Lọc gió | lọc gió trên cao |
| Hệ thống đánh lửa | Đánh lửa bằng điện |
| Công suất | 7 HP |
| Tên sản phẩm | XDX-R |
Máy xới đất Hasola XDX-R 7.0HP Xanh da trời 4 thì Tìm kiếm giải pháp làm đất hiệu quả? Máy xới đất Hasola XDX-R 7.0HP là lựa chọn lý tưởng cho mọi nhu cầu máy làm đất , máy cày , máy đánh cỏ , máy bừa , và máy xới mini . Sản phẩm giúp chuẩn bị đất trồng nhanh chóng, tiết kiệm thời gian và công sức. Với khả năng làm tơi đất, máy phù hợp cho việc trồng rau, hoa màu, làm vườn, và cây công nghiệp. Sở hữu ngay máy xới đất Hasola XDX-R 7.0HP để trải nghiệm sự khác biệt!