Máy xịt rửa Oshima OS80A 1.3kW Đỏ Điện 1 pha
2.274.800đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Máy xịt rửa OSHIMA OS80A 1.3kW Đỏ Điện 1 pha |
| Thương hiệu | OSHIMA |
| Model | OS80A |
| Công suất | 1.3kW |
| Màu sắc | Đỏ |
| Nguồn điện | 1 pha |
| Phân loại | Máy rửa xe/Máy xịt rữa xe |
Giới thiệu Máy xịt rửa OSHIMA OS80A 1.3kW Đỏ Điện 1 pha Bạn đang tìm kiếm một giải pháp hiệu quả cho công việc vệ sinh hàng ngày? Máy xịt rửa OSHIMA OS80A 1.3kW Đỏ Điện 1 pha chính là lựa chọn hoàn hảo, đáp ứng mọi nhu cầu từ gia đình đến công nghiệp nhẹ. Với công suất mạnh mẽ, đây là dòng máy rửa xe / máy xịt rữa xe cao áp được nhiều người tiêu dùng tin tưởng. Sản phẩm được thiết kế để phục vụ đa dạng các công việc như: rửa xe ô tô, xe máy; xịt rửa sân nhà , tường rào, ban công. Không chỉ vậy,