Máy xịt rửa Oshima MXR500 2.5kW Đỏ Điện 1 pha
2.189.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Ghi chú | Motor cảm ứng từ, dây đồng 100% |
| Khối lượng tịnh/gộp | 9 kg |
| Áp lực nước | 12 MPa |
| Lưu lượng nước | 8 lít/phút |
| Tốc độ vòng quay | 2750 vòng/phút |
| Công suất | 2500 W |
| Điện áp/Tần số | AC220–230V / 50Hz |
Máy xịt rửa Oshima MXR500 2.5kW Đỏ Điện 1 pha Tìm kiếm một chiếc máy rửa xe/máy xịt rữa xe mạnh mẽ và đa năng? Máy xịt rửa Oshima MXR500 2.5kW Đỏ Điện 1 pha là lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu làm sạch. Với công suất 2.5kW, sản phẩm này mang đến hiệu quả vượt trội. Sử dụng máy rửa xe cao áp Oshima MXR500 để dễ dàng rửa xe , xịt rửa sân nhà , tưới cây , rửa lá , tẩy rêu , vệ sinh sàn xưởng , nhà máy , xí nghiệp và vệ sinh máy lạnh . Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay để trải nghiệm sự tiện lợi và hiệ