Máy xịt rửa Oshima MXR120C 1.8kW Đỏ Điện 1 pha
2.045.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Motor | dây đồng 100% |
| Khối lượng cả bì | 9.2 kg |
| Khối lượng tịnh | 6.8 kg |
| Áp lực nước | 4–10 MPa |
| Lưu lượng nước | 7 lít/phút |
| Vòng quay | 2750 vòng/phút |
| Công suất | 1800 W |
Máy xịt rửa OSHIMA MXR120C 1.8kW Đỏ Điện 1 pha Bạn đang tìm kiếm một giải pháp làm sạch hiệu quả? Máy rửa xe OSHIMA MXR120C là lựa chọn hoàn hảo, đáp ứng mọi nhu cầu. Sản phẩm này lý tưởng cho việc xịt rửa xe , vệ sinh sân nhà , tưới cây , rửa lá , và tẩy rêu . Ngoài ra, nó còn hỗ trợ vệ sinh sàn xưởng , nhà máy , xí nghiệp , và vệ sinh máy lạnh . Hãy sở hữu ngay máy xịt rửa đa năng này để công việc vệ sinh trở nên dễ dàng!