Máy xịt rửa Oshima MXR-JZ900C2 2.5kW Đỏ Điện 1 pha
2.038.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Ghi chú | Motor cảm ứng điện từ, dây đồng 100% |
| Chiều dài dây điện | 3 mét |
| Khối lượng tịnh | 8.2 kg |
| Áp lực nước | 12 MPa |
| Lưu lượng nước | 0–8 lít/phút |
| Công suất | 2500 W |
| Điện áp/Tần số | AC220–230V / 50Hz |
Máy xịt rửa Oshima MXR-JZ900C2 2.5kW Đỏ Điện 1 pha Máy xịt rửa Oshima MXR-JZ900C2 là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một chiếc máy rửa xe hoặc máy xịt rửa xe mạnh mẽ và đáng tin cậy. Với thiết kế hiện đại và công suất lớn, sản phẩm này sẽ giúp bạn dễ dàng xử lý các công việc vệ sinh khác nhau. Công dụng: Xửa xe , xịt rửa sân nhà . Tưới cây , rửa lá , tẩy rêu trên gốc cây . Vệ sinh sàn xưởng , nhà máy , xí nghiệp . Vệ sinh máy lạnh . Hãy sở hữu ngay máy xịt rửa Oshima MXR-JZ900C