Máy xịt rửa Oshima MXR-JZ900A2 2.5kW Đỏ Điện 1 pha
2.656.300đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Ghi chú | Motor cảm ứng điện từ, dây đồng 100% |
| Chiều dài dây điện | 3 mét |
| Khối lượng tịnh | 8 kg |
| Áp lực nước | 12 MPa |
| Lưu lượng nước | 0–8 lít/phút |
| Công suất | 2500 W |
| Điện áp/Tần số | AC220–230V / 50Hz |
Máy xịt rửa OSHIMA MXR-JZ900A2 2.5kW Đỏ Điện 1 pha Tìm kiếm một chiếc máy rửa xe/máy xịt rữa xe mạnh mẽ và đa năng? Máy xịt rửa OSHIMA MXR-JZ900A2 2.5kW Đỏ Điện 1 pha với công suất lớn sẽ giúp bạn hoàn thành mọi công việc vệ sinh nhanh chóng và hiệu quả. Công dụng: Xửa xe , xịt rửa sân nhà. Tưới cây, rửa lá, tẩy rêu trên gốc cây. Vệ sinh sàn xưởng, nhà máy, xí nghiệp. Vệ sinh máy lạnh. Sở hữu ngay Máy xịt rửa OSHIMA MXR-JZ900A2 2.5kW Đỏ Điện 1 pha để trải nghiệm sự khác biệt!