Máy xịt rửa Oshima MXR-JZ900A1 2.5kW Đỏ Điện 1 pha
2.656.300đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Motor | Cảm ứng điện từ, dây đồng 100% |
| Chiều dài dây điện | 3 mét |
| Khối lượng tịnh | 8 kg |
| Áp lực nước | 12 MPa |
| Lưu lượng nước | 0–8 lít/phút |
| Công suất | 2500 W |
| Điện áp/Tần số | AC220–230V / 50Hz |
Máy xịt rửa OSHIMA MXR-JZ900A1 2.5kW Đỏ Điện 1 pha Tìm kiếm máy rửa xe/máy xịt rữa xe mạnh mẽ và hiệu quả? Máy xịt rửa OSHIMA MXR-JZ900A1 với công suất 2.5kW là giải pháp hoàn hảo cho mọi nhu cầu vệ sinh của bạn. Sản phẩm này không chỉ giúp bạn làm sạch xe cộ nhanh chóng mà còn đa năng trong nhiều ứng dụng khác. Công dụng: Xửa xe , xịt rửa sân nhà . Tưới cây , rửa lá , tẩy rêu trên gốc cây . Vệ sinh sàn xưởng , nhà máy , xí nghiệp . Vệ sinh máy lạnh . Sở hữu ngay máy rửa xe/máy xịt rữa xe OSHIMA