Máy xịt rửa OSHIMA MXR-195 2.6kW Đỏ-đen Điện 1 pha
1.887.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Kích thước (D x R x C) | 41x28x29.5 cm |
| Khối lượng | 8.2 kg |
| Lưu lượng nước (Lít/phút) | 8 L/min |
| Chiều dài dây điện | 3 m |
| Chiều dài dây xịt | 10 m |
| Áp lực nước (Mpa) | 12Mpa |
| Công suất | 2600 W |
| Tên sản phẩm | MXR-195 |
Máy xịt rửa OSHIMA MXR-195 2.6kW Đỏ-đen Điện 1 pha Khám phá Máy xịt rửa OSHIMA MXR-195 2.6kW Đỏ-đen Điện 1 pha, giải pháp hoàn hảo cho nhu cầu máy rửa xe/máy xịt rữa xe của bạn. Với công suất mạnh mẽ và thiết kế tiện lợi, sản phẩm này giúp công việc vệ sinh trở nên nhanh chóng và hiệu quả. Công dụng: Máy rửa xe cao áp OSHIMA MXR-195 lý tưởng cho việc xửa xe , xịt rửa sân nhà , tưới cây, vệ sinh sàn xưởng, nhà máy, xí nghiệp và cả vệ sinh máy lạnh . Sở hữu ngay Máy xịt rửa OSHIMA MXR-195 để trải