Máy xịt rửa OSHIMA MXR-1215-C4 2.8kW Xanh-%
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Máy xịt rửa OSHIMA MXR-1215-C4 2.8kW Xanh-% |
| Thương hiệu | OSHIMA |
| Model | MXR-1215-C4 |
| Công suất | 2.8kW |
| Tình trạng | Hàng Thanh Lý |
| Loại máy | Máy xịt rửa áp lực cao |
| Màu sắc | Xanh |
| Điện áp | 220V/50Hz (ước tính) |
| Áp lực làm việc | 120-150 bar (ước tính) |
| Lưu lượng nước | ~10-12 lít/phút (ước tính) |
Mô tả chi tiết Máy xịt rửa OSHIMA MXR-1215-C4 2.8kW Xanh-% Khám phá sức mạnh vượt trội của Máy xịt rửa OSHIMA MXR-1215-C4 2.8kW Xanh-% , một lựa chọn hoàn hảo trong danh mục Hàng Thanh Lý chất lượng cao. Với công suất mạnh mẽ 2.8kW, thiết bị này mang đến hiệu quả làm sạch tối ưu cho mọi nhu cầu. Sản phẩm được thiết kế để xử lý đa dạng các công việc vệ sinh, từ rửa xe ô tô, xe máy, đến làm sạch sân vườn, sàn nhà, và các bề mặt cứng khác. Đặc biệt, máy xịt rửa áp lực cao này còn phù hợp cho các ứn