Máy xịt rửa Mitsukaisho MXR-JZ300C 2.8kW Đỏ Điện 1 pha
1.400.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 8.2 kg |
| Chiều dài dây điện | 3 m |
| Chiều dài dây xịt | 10 m |
| Áp lực nước | 15 MPa |
| Lưu lượng nước | 12 lít/phút |
| Công suất | 2800 W |
| Điện áp/Tần số | AC 220–230V / 50Hz |
Máy xịt rửa MITSUKAISHO MXR-JZ300C 2.75kW Đỏ Điện 1 pha Tìm kiếm giải pháp máy rửa xe / máy xịt rửa xe hiệu quả? Máy xịt rửa MITSUKAISHO MXR-JZ300C với công suất 2.75kW là lựa chọn hoàn hảo, mang đến khả năng làm sạch vượt trội, tiết kiệm thời gian và công sức. Sản phẩm đa năng, phù hợp cho nhiều ứng dụng: xử lý xe , xịt rửa sân nhà , tưới cây , rửa lá , tẩy rêu trên gốc cây, vệ sinh sàn xưởng, nhà máy, xí nghiệp, và vệ sinh máy lạnh . Sở hữu ngay để trải nghiệm sự khác biệt!