Máy thổi nhiệt Oshima MTN2000DT 2000W Đỏ Điện 1 pha
1.090.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Máy thổi nhiệt MTN-2000DT |
| Điện áp tần suất (V) | 220V-50Hz |
| Công suất định mức (W) | 2000W |
| Nhiệt độ (I/II/III) | 50/70-600/70-600°C |
| Lượng khí thổi (I/II/III) | 300/500L/min |
| Biên độ nhiệt cho phép | +/-10% |
| Hiển thị nhiệt độ | Đồng hồ điện tử |
Máy thổi nhiệt OSHIMA MTN2000DT 1.8kW Đỏ Điện 1 pha Máy thổi nhiệt OSHIMA MTN2000DT là một thiết bị hữu ích, được thiết kế để đáp ứng nhiều nhu cầu khác nhau. Với khả năng tạo ra luồng khí nóng mạnh mẽ, sản phẩm này là lựa chọn lý tưởng cho nhiều ứng dụng. Sản phẩm này có thể được sử dụng để uốn cong ống nhựa , hàn các chất liệu nhựa PVC , bọc co màng , làm khô sơn , bóc keo nhãn dán , và nhiều công việc khác. Hãy sở hữu ngay Máy thổi nhiệt OSHIMA MTN2000DT để nâng cao hiệu quả công việc của bạn