Máy phun thuốc trừ sâu, công trùng động cơ OSHIMA 3WF-3A-43 43cc Đỏ 2 thì (3 chức năng)
2.992.500đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Bình xăng con | Màng bơm |
| Khối lượng (NW/GW) | 12 / 13.6 kg |
| Kích thước (mm) | 500 × 410 × 785 |
| Hệ thống đánh lửa | CDI |
| Tốc độ vòng quay | 6000 – 7000 vòng/phút |
| Phun dạng nước | ≥4 lít/phút |
| Phun hạt & bột | ≥6 kg/phút |
| Phạm vi phun | ≥11 mét |
| Tỷ lệ xăng pha nhớt | 25:1 |
| Động cơ | 2 thì, 43cc, 1.23 kW |
| Dung tích bình chứa | 26 lít |
Máy phun thuốc trừ sâu, công trùng động cơ OSHIMA 3WF-3A-43 43cc Đỏ 2 thì (3 chức năng) Tìm kiếm giải pháp hiệu quả cho cây trồng? Bình xạ Oshima 3WF-3A-43 với 3 chức năng ưu việt giúp bạn tiết kiệm thời gian và công sức. Sản phẩm đa năng, phù hợp cho việc phun thuốc trừ sâu, diệt côn trùng, phun phân bón và tưới cây. Sở hữu ngay bình xạ Oshima để trải nghiệm hiệu quả vượt trội!