Máy phun thuốc trừ sâu, côn trùng động cơ Oshima 767 700W Đỏ 2 thì (bơm vuông đồng)
2.205.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 10 kg |
| Khoảng cách phun | 7 mét |
| Dung tích nhiên liệu | 650 ml |
| Áp lực phun | 5 – 30 kgf/cm² |
| Dung tích xy lanh | 26cc, 0.7 kW |
| Động cơ | 2 thì, xy lanh đơn 1E34F |
| Dung tích | 25 lít |
Máy phun thuốc trừ sâu, côn trùng động cơ OSHIMA 767 700W Đỏ 2 thì (bơm vuông đồng) Khám phá sức mạnh của bình xịt 2 thì , bình xịt 2T và bình động cơ OSHIMA 767. Với động cơ 2 thì mạnh mẽ 700W, chiếc bình xịt máy này là giải pháp tối ưu cho mọi nhu cầu làm vườn và nông nghiệp. Máy phun thuốc trừ sâu OSHIMA 767 đa năng, phù hợp cho các công việc như phun thuốc trừ sâu , tưới nước cho vườn cây , phun thuốc bảo vệ thực vật , khử trùng phòng dịch , vệ sinh chuồng trại, sát khuẩn và diệt muỗi. Với k