Máy phun thuốc trừ sâu, côn trùng động cơ KCT 3WF-3A-26 41.5cc /2.13kW Xanh đậm 2 thì (3 chức năng)
2.362.500đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Khối lượng (NW/GW) | 12 / 13.3 kg |
| Kích thước (mm) | 500 × 410 × 785 |
| Hệ thống đánh lửa | CDI |
| Tốc độ vòng quay | 7500 – 8500 vòng/phút |
| Phun dạng nước | ≥4 lít/phút |
| Phun hạt & bột | ≥6 kg/phút |
| Phạm vi phun | ≥11 mét |
| Tỷ lệ xăng pha nhớt | 25:1 |
| Động cơ | 2 thì, 41.5cc, 2.13 kW |
| Dung tích bình chứa | 26 lít |
Máy phun thuốc trừ sâu, côn trùng động cơ KCT 3WF-3A-26 41.5cc /2.13kW Xanh đậm 2 thì (3 chức năng) Tìm kiếm giải pháp hiệu quả cho vườn cây? Bình xạ KCT 3WF-3A-26 là lựa chọn lý tưởng với nhiều tính năng ưu việt, đáp ứng mọi nhu cầu phòng trừ sâu bệnh và chăm sóc vườn. Máy có ứng dụng đa dạng: phun thuốc trừ sâu , diệt côn trùng , phun phân bón dạng lỏng , phun hạt và phun bột . Khả năng phun xa và rộng giúp tiết kiệm thời gian, công sức và đảm bảo hiệu quả tối ưu. Đầu tư ngay để bảo vệ mùa màn