Máy phun thuốc trừ sâu, côn trùng điện MITSUKAISHO Li20V Vàng Pin lithium 12V8Ah
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Máy phun thuốc trừ sâu, côn trùng điện MITSUKAISHO Li20V Vàng Pin lithium 12V8Ah |
| Phân loại | Bình xịt điện/ Bình điện/ Bình xịt acquy/ Bình phun thuốc/ Bình phun điện/ Bình phun thuốc trừ sâu/ Bình phun xịt điện ăcquy/ Bình bơm điện/ Bình bơm/ Bình phun/ Bình |
| Model | Li20V Vàng |
| Loại pin | Pin lithium 12V8Ah |
| Công suất | 20V |
| Dung tích bình chứa | Tự động điều chỉnh theo nhu cầu sử dụng |
| Chất liệu | Nhựa cao cấp, chống va đập tốt |
| Trọng lượng | Khoảng 2.5 - 3.5 kg (tùy phiên bản) |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy phun thuốc trừ sâu, côn trùng điện MITSUKAISHO Li20V Vàng Pin lithium 12V8Ah Tìm kiếm giải pháp hiệu quả cho vườn tược và phòng chống dịch bệnh? Bình xịt điện , bình điện , bình xịt acquy , bình phun thuốc MITSUKAISHO Li20V Vàng là lựa chọn tối ưu. Với pin lithium 12V8Ah, chiếc bình phun điện này mang đến sự tiện lợi và mạnh mẽ. Chiếc bình phun thuốc trừ sâu này không chỉ đắc lực cho việc phun thuốc trừ sâu mà còn đa năng. Sử dụng để phun tưới nước cho vườn , cây cảnh, phun thuốc bảo vệ thực