Máy nén khí Oshima 30-2.0 2.0HP Đỏ Điện 1 pha (có dầu, nhanh, dây đồng)
2.690.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Máy nén khí OSHIMA 30-2.0 2.0HP Đỏ Điện 1 pha (có dầu, nhanh, dây đồng) |
| Phân loại | Máy bơm hơi/máy bơm bánh xe/máy bơm phun sơn/nén khí/bơm khô |
| Model | OSHIMA 30-2.0 |
| Công suất | 2.0 HP |
| Điện áp | 220V – 50Hz |
| Vòng tua | 2850 rpm |
| Áp lực khí nén | 8 bar |
| Đường kính xy lanh | 47 mm |
| Trọng lượng | 23 kg |
Máy nén khí OSHIMA 30-2.0 2.0HP Đỏ Điện 1 pha (có dầu, nhanh, dây đồng) Khám phá máy bơm hơi , máy bơm bánh xe , máy bơm phun sơn , nén khí và bơm khô OSHIMA 30-2.0 2.0HP Đỏ, giải pháp khí nén mạnh mẽ và đa năng cho mọi nhu cầu. Thiết bị này mang đến hiệu suất vượt trội và độ bền bỉ. Công dụng: Máy nén khí OSHIMA có chức năng làm tăng áp chất khí, giúp tăng năng lượng dòng khí và nén khí lại, làm tăng áp suất và nhiệt độ. Ứng dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực như vệ sinh xe, làm sạch bụi bẩn, c