Máy nén khí Mitsukaisho 30-2.0 2.0HP Xanh đậm Điện 1 pha (có dầu, nhanh, dây đồng)
2.530.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 23 kg |
| Nguồn điện | 220V – 50Hz |
| Vòng tua | 2850 rpm |
| Áp lực khí nén | 8 bar |
| Đường kính xi lanh | 47 mm |
| Công suất | 2 HP |
| Loại máy | Có dầu – tua nhanh |
Máy nén khí Mitsukaisho 30-2.0 2.0HP Xanh đậm Điện 1 pha (có dầu, nhanh, dây đồng) Tìm kiếm máy bơm hơi , máy bơm bánh xe , máy bơm phun sơn , nén khí , hay bơm khô ? Máy nén khí Mitsukaisho 30-2.0 là giải pháp mạnh mẽ cho mọi nhu cầu của bạn. Với khả năng cung cấp khí nén ổn định, sản phẩm này ứng dụng rộng rãi trong việc vệ sinh xe, làm sạch bụi bẩn, và hỗ trợ các quy trình công nghiệp khác. Máy nén khí giúp tăng áp suất và nhiệt độ của khí, tối ưu hóa hiệu suất công việc. Nâng cao hiệu quả cô