Máy nén khí Mitsukaisho 24-2.0 2.0HP Xanh dương Điện 1 pha (Không dầu,nhanh,dây đồng)
2.370.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 16 / 17 kg |
| Nguồn điện | 220V – 50Hz |
| Vòng tua | 2850 rpm |
| Áp lực khí nén | 6 – 8 bar |
| Lưu lượng khí | 173 L/phút |
| Công suất | 2 HP |
| Loại máy | Không dầu – tua nhanh |
Máy nén khí MITSUKAISHO 24-2.0 2.0HP Xanh dương Điện 1 pha (Không dầu,nhanh,dây đồng) Tìm kiếm máy bơm hơi , máy bơm bánh xe , máy bơm phun sơn , nén khí , hoặc bơm khô ? Máy nén khí MITSUKAISHO 24-2.0 là giải pháp tối ưu cho nhu cầu của bạn. Với khả năng cung cấp khí nén mạnh mẽ, máy nén khí MITSUKAISHO hỗ trợ hiệu quả cho nhiều ứng dụng từ vệ sinh xe, làm sạch bụi bẩn đến các quy trình công nghiệp phức tạp. Thiết bị giúp tăng áp chất khí, nâng cao năng lượng dòng khí và nén khí, làm tăng áp su