Máy nén khí Mitsukaisho 24-2.0 2.0HP Xanh đậm Điện 1 pha (có dầu, nhanh, dây đồng)
2.285.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 21 kg |
| Nguồn điện | 220V – 50Hz |
| Vòng tua | 2850 rpm |
| Áp lực khí nén | 8 bar |
| Đường kính xi lanh | 47 mm |
| Công suất | 2 HP |
| Loại máy | Có dầu – tua nhanh |
Máy nén khí MITSUKAISHO 24-2.0 2.0HP Xanh đậm Điện 1 pha (có dầu, nhanh, dây đồng) Tìm kiếm máy bơm hơi , máy bơm bánh xe , máy bơm phun sơn , nén khí hay bơm khô ? Máy nén khí MITSUKAISHO 24-2.0 là giải pháp hiệu suất cao, bền bỉ cho mọi nhu cầu. Thiết bị này có công dụng làm tăng áp chất khí, giúp năng lượng dòng khí tăng lên, đồng thời nén khí lại khiến nó tăng áp suất và nhiệt độ. Với khả năng cung cấp khí nén mạnh mẽ và ổn định, máy nén khí MITSUKAISHO là lựa chọn lý tưởng cho các công việc