Máy nén khí Mitsukaisho 12-1.5 1.5HP Xanh dương Điện 1 pha (Không dầu,nhanh,dây đồng)
2.205.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Tên sản phẩm | Máy nén khí Mitsukaisho 12-1.5 1.5HP Xanh dương Điện 1 pha (Không dầu,nhanh,dây đồng) |
| Phân loại | Máy bơm hơi/máy bơm bánh xe/máy bơm phun sơn/nén khí/bơm khô |
| Model | MITSUKAISHO 12-1.5 |
| Kích thước bình khí | Ø160 x 460mm |
| Công suất | 1.5 HP |
| Áp suất làm việc | 6 - 8 bar |
| Lưu lượng | 150L/phút |
| Kích thước thùng màu | 525*220*470mm |
| Trọng lượng tịnh (NW) | 12.6 KG |
| Trọng lượng tổng (GW) | 13.8 Kg |
| Thời gian đầy bình | 36 giây |
| Đặc điểm | Không dầu, nhanh, dây đồng |
| Màu sắc | Xanh dương |
| Điện áp | 1 pha |
Máy nén khí Mitsukaisho 12-1.5 1.5HP Xanh dương Điện 1 pha (Không dầu,nhanh,dây đồng) Tìm kiếm giải pháp máy bơm hơi , máy bơm bánh xe , hay máy bơm phun sơn ? Máy nén khí Mitsukaisho 12-1.5 1.5HP là lựa chọn hoàn hảo với khả năng nén khí mạnh mẽ và hoạt động không dầu , mang lại hiệu suất vượt trội. Sản phẩm này ứng dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực: vệ sinh xe nhanh chóng, làm sạch bụi bẩn hiệu quả, cung cấp oxy hỗ trợ làm khô nhiên liệu. Nhờ chức năng tăng áp chất khí, máy nén khí Mitsukaish