Máy nén khí HANKIL 12-1.5 1.5HP Điện 1 pha (Không dầu,nhanh,dây đồng)
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 12.6 / 13.8 kg |
| Nguồn điện | 220V – 50Hz |
| Vòng tua | 2850 rpm |
| Áp lực khí nén | 6 – 8 bar |
| Lưu lượng khí | 150 L/phút |
| Công suất | 1.5 HP |
| Loại máy | Không dầu – tua nhanh |
Máy nén khí HANKIL 12-1.5 1.5HP Điện 1 pha (Không dầu,nhanh,dây đồng) Tìm kiếm giải pháp máy bơm hơi , máy bơm bánh xe , máy bơm phun sơn hay nén khí hiệu quả? Máy nén khí HANKIL 12-1.5 là lựa chọn bơm khô đa năng, hoạt động nhanh chóng cho gia đình và xưởng sửa chữa. Với công suất 1.5HP, máy nén khí HANKIL hỗ trợ đa dạng ứng dụng: bơm bánh xe , cung cấp khí cho máy bơm phun sơn , làm sạch bụi bẩn, cung cấp oxy và hỗ trợ làm khô nhiên liệu. Sở hữu ngay để trải nghiệm sự tiện lợi!