Máy mài góc OSHIMA M860 860W Đỏ Điện 1 pha
810.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng | 3.5 kg |
| Điện áp định mức | 220v |
| Cách điện kép | Có |
| Tần số định mức | 50/60 Hz |
| Tốc độ khoan không tải | 11.000 vòng/phút |
| Công suất | 860 w |
| Đường kính lưỡi mài | 100 mm |
| Tên sản phẩm | OSHIMA M860 |
Máy mài góc OSHIMA M860 860W Đỏ Điện 1 pha Khám phá sức mạnh đa năng của Máy mài OSHIMA M860, một công cụ không thể thiếu cho mọi công việc sửa chữa và xây dựng. Với khả năng Mài cầm tay hiệu quả, sản phẩm này còn là một Máy cắt đắc lực khi kết hợp phụ kiện phù hợp. Ngoài công dụng chính là mài góc, Máy mài điện OSHIMA M860 còn có thể thực hiện nhiều công việc khác nhau. Khi lắp thêm phụ kiện đá cắt, bạn có thể dễ dàng cắt cốt thép, bu lông gỉ sét hay hàng rào kẽm gai một cách nhanh chóng và chí