Máy mài góc Oshima M750 750W Đỏ Điện 1 pha
670.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng tịnh/cái | 1.9 kg |
| Cách điện kép | Có |
| Tần số định mức | 50 Hz |
| Điện áp định mức | 220 V |
| Tốc độ không tải | 11,000 vòng/phút |
| Công suất định mức | 750 W |
| Đường kính lưỡi mài | 100/115 mm |
Máy mài góc OSHIMA M750 0.71KW Đỏ Điện 1 pha Bạn đang tìm kiếm một giải pháp đa năng cho các công việc sửa chữa, xây dựng? Máy mài góc OSHIMA M750, hay còn gọi là máy cắt , mài cầm tay , mài điện , là lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu của bạn. Với công dụng chính là mài góc, sản phẩm còn thể hiện sự linh hoạt vượt trội khi kết hợp với các phụ kiện phù hợp. Bạn có thể dễ dàng biến chiếc máy này thành một công cụ cắt mạnh mẽ, xử lý hiệu quả các vật liệu như cốt thép, bu lông gỉ sét hay hàng rào kẽ