Máy mài góc Oshima M650 650W Đỏ Điện 1 pha
620.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng tịnh/cái | 2.1 kg |
| Cách điện kép | Có |
| Tần số định mức | 50 Hz |
| Điện áp định mức | 220 V |
| Tốc độ không tải | 11,000 vòng/phút |
| Công suất định mức | 650 W |
| Đường kính lưỡi mài | 100/115 mm |
Máy mài góc OSHIMA M650 650W Đỏ Điện 1 pha Bạn đang tìm kiếm một sản phẩm máy mài đa năng? Máy cắt OSHIMA M650 là một lựa chọn tuyệt vời, đáp ứng mọi nhu cầu của bạn. Với thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng sử dụng, sản phẩm này là một mài cầm tay lý tưởng cho cả thợ chuyên nghiệp và người dùng gia đình. Sản phẩm có thể thực hiện nhiều công việc khác nhau nếu kết hợp với những dụng cụ thích hợp như lắp thêm phụ kiện đá cắt thì có thể dùng máy để cắt cốt thép, bu lông gỉ, hàng rào kẽm gai,… Hãy sở hữu ngay