Máy mài góc Oshima M1300 1300W Đỏ Điện 1 pha
1.040.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng tịnh/cái | 3.5 kg |
| Cách điện kép | Có |
| Tần số định mức | 50 Hz |
| Điện áp định mức | 220 V |
| Tốc độ không tải | 7,500 vòng/phút |
| Công suất định mức | 1300 W |
| Đường kính lưỡi mài | 125/150 mm |
Máy mài góc OSHIMA M1300 1.25KW Đỏ Điện 1 pha - Hiệu quả cho mọi công trình Bạn cần một công cụ mài , cắt đa năng? Máy mài góc OSHIMA M1300 là lựa chọn lý tưởng. Sản phẩm này không chỉ là máy mài thông thường mà còn có thể sử dụng như máy cắt hiệu quả. Với OSHIMA M1300, bạn có thể thực hiện mài cầm tay tinh xảo, hay các công việc mài điện chuyên nghiệp. Kết hợp với phụ kiện, máy có thể cắt cốt thép, bu lông, và nhiều vật liệu khác. Sở hữu ngay Máy mài góc OSHIMA M1300 để nâng cao hiệu quả công v