Máy khoan pin Oshima KP21TD Đỏ Pin lithium
2.083.900đ
Thông số kỹ thuật Máy khoan pin OSHIMA KP21TD
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 30mm |
| Đường kính khoan tối đa trên thép | 10mm |
| Cỡ kẹp mũi tối đa | 10mm |
| Lực xoắn tối đa | 28N.m |
| Tốc độ không tải | 0 - 600 / 1300 vòng / phút |
| Điện thế pin | 12V / 1.5 Ah*2 |
| Trọng lượng | 2.1KG |
| Thời gian sạc | 120 phút |
| Thời gian sử dụng liên tục | 60 phút |
Máy khoan pin OSHIMA KP21TD Đỏ Pin lithium Bạn đang tìm kiếm một công cụ đa năng, mạnh mẽ? Máy khoan vặn vít pin OSHIMA KP21TD là lựa chọn hoàn hảo. Sản phẩm này có thể sử dụng như máy khoan betong pin và máy khoan 3CN pin . Với động cơ mạnh mẽ, máy khoan này phù hợp cho mọi công việc từ gia đình đến công trường. Liên hệ ngay để sở hữu!