Máy khoan pin Oshima KP12LD Đỏ Pin lithium
1.042.800đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ : | 20mm |
| Đường kính khoan tối đa trên thép : | 8mm |
| Cỡ kẹp mũi tối đa : | 10mm |
| Lực xoắn tối đa : | 22N.m |
| Tốc độ không tải : | 0 - 600 / 1300 vòng / phút |
| Điện thế pin : | 12V / 1.5 Ah*2 |
| Trọng lượng : | 1.2KG |
| Thời gian sạc : | 120 phút |
| Thời gian sử dụng liên tục : | 30 - 45 phút |
| Sản phẩm | Máy khoan pin OSHIMA KP12LD Đỏ Pin lithium |
| Phân loại | Máy khoan vặn vít pin/Máy khoan betong pin/Máy khoan 3CN pin/máy khoan |
Máy khoan pin OSHIMA KP12LD Đỏ Pin lithium Bạn đang tìm kiếm máy khoan vặn vít pin đa năng? Máy khoan betong pin OSHIMA KP12LD là lựa chọn lý tưởng. Với khả năng khoan 3CN pin , sản phẩm này sẽ là trợ thủ đắc lực trong công việc. Sản phẩm phù hợp cho gia đình, công nghiệp, xây dựng, sửa chữa,... Động cơ mạnh mẽ giúp khoan trên mọi bề mặt. Trải nghiệm sự tiện lợi và hiệu quả với Máy khoan pin OSHIMA KP12LD!