| Motor : | không chổi than |
| Điện áp : | 21V |
| Đường kính mũi : | 10mm |
| Đầu kẹp mũi khoan : | bằng kim loại, tự khoá |
| Lực siết tối đa : | 35N.m |
| Bạc đạn : | NSK |
| Tốc độ không tải : | 0 - 360/0 - 1200 vòng / phút |
| Thiết kế : | nhỏ gọn |
| Loại pin : | Li - ion |
| Khả năng khoan gỗ : | 30mm |
| Khoan thép : | 10mm |
| Bảo hành : | 6 tháng |
| Trọng lượng tịnh / cả bì : | 0.75 / 1.85KG |
Địa chỉ : 1686 Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh.