Máy khoan pin lithium Oshima KP21V-13NG50-D2
785.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Kích thước | 210 x 220 x 75 mm |
| Trọng lượng G/W | 1.26 kg |
| Trọng lượng N/W | 0.98 kg |
| Khả năng khoan | Thép: 13 mm, Gỗ: 40 mm, Bê tông: 13 mm |
| Chức năng | Khoan, Vặn Vít, Khoan Búa |
| Đường kính mũi khoan | 13 mm |
| Tốc độ không tải | 0-550 / 0-1800 vòng/phút |
| Lực siết tối đa | 50 N.m |
| Điện áp | DC 21V |
Máy khoan pin lithium OSHIMA KP21V-13NG50-D2 Là giải pháp mạnh mẽ cho mọi nhu cầu, Máy khoan pin lithium OSHIMA KP21V-13NG50-D2 là lựa chọn hàng đầu cho máy khoan vặn vít pin , máy khoan betong pin , máy khoan 3CN pin và các ứng dụng máy khoan khác. Với độn