Máy khoan pin lithium Oshima KP21V-13NG120-D1
1.431.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Kích thước | 230 x 220 x 82 mm |
| Trọng lượng G/W | 1.66 kg |
| Trọng lượng N/W | 1.46 kg |
| Khả năng khoan | Thép: 13 mm, Gỗ: 40 mm, Bê tông: 13 mm |
| Chức năng | Khoan, Vặn Vít, Khoan Búa |
| Đường kính mũi khoan | 13 mm |
| Tốc độ không tải | 0-400 / 1600 vòng/phút |
| Lực siết tối đa | 120 N.m |
| Điện áp | DC 21V |
Máy khoan pin lithium OSHIMA KP21V-13NG120-D1 Khám phá sức mạnh và sự linh hoạt với Máy khoan pin lithium OSHIMA KP21V-13NG120-D1 , giải pháp hoàn hảo cho nhu cầu Máy khoan vặn vít pin , Máy khoan betong pin , và Máy khoan 3CN pin . Chiếc máy khoan này được trang&