Máy khoan pin lithium Oshima KP21V-10NG55-D1
752.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Kích thước | 200 x 210 x 82 mm |
| Trọng lượng G/W | 1.06 kg |
| Trọng lượng N/W | 0.95 kg |
| Khả năng khoan | Thép: 10 mm, Gỗ: 35 mm, Bê tông: 10 mm |
| Chức năng | Khoan, Vặn Vít, Khoan Búa |
| Đường kính mũi khoan | 10 mm |
| Tốc độ không tải | 0-500 / 1500 vòng/phút |
| Lực siết tối đa | 55 N.m |
| Điện áp | DC 21V |
Máy khoan pin lithium Oshima KP21V-10NG55-D1 Khám phá sức mạnh đa năng của Máy khoan vặn vít pin , Máy khoan bê tông pin , Máy khoan 3CN pin và máy khoan Oshima KP21V-10NG55-D1. Công cụ lý tưởng cho mọi nhu cầu từ gia đình đến công nghiệp. Với động cơ cực&nbs