Máy khoan pin lithium Oshima KP21V-10NG40-D2
634.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Kích thước | 210 x 220 x 75 mm |
| Trọng lượng G/W | 1.06 kg |
| Trọng lượng N/W | 0.85 kg |
| Khả năng khoan | Thép: 10 mm, Gỗ: 32 mm, Bê tông: 10 mm |
| Chức năng | Khoan, Vặn Vít, Khoan Búa |
| Đường kính mũi khoan | 10 mm |
| Tốc độ không tải | 0-500 / 0-1600 vòng/phút |
| Lực siết tối đa | 40 N.m |
| Điện áp | DC 21V |
Máy khoan pin lithium OSHIMA KP21V-10NG40-D2 Là giải pháp mạnh mẽ cho nhu cầu Máy khoan vặn vít pin , Máy khoan betong pin , Máy khoan 3CN pin và máy khoan đa năng. Chiếc máy khoan Oshima này sở hữu động cơ cực khỏe, ứng dụng cao trong gia đình, công nghiệp, xây dựng và sửa chữa, giúp bạn dễ dàng khoan trên mọi vật liệu. Khám phá sức mạnh và sự tiện lợi Oshima mang lại!