Máy khoan điện Oshima K600 600W Đỏ Điện 1 pha
700.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng tịnh/cái | 1.8 kg |
| Cách điện kép | Có |
| Tần số định mức | 50 Hz |
| Điện áp định mức | 220 V |
| Tốc độ không tải | 0 – 2800 vòng/phút |
| Công suất định mức | 600 W |
| Mũi khoan | 10 mm |
Máy khoan điện OSHIMA K600 600W Đỏ Điện 1 pha Bạn đang tìm kiếm một giải pháp hiệu quả cho các công việc khoan và sửa chữa ? Máy khoan điện OSHIMA K600 600W là lựa chọn hoàn hảo, mang đến sự tiện lợi và hiệu suất vượt trội cho mọi nhu cầu. Sản phẩm không chỉ là trợ thủ đắc lực cho thợ cơ khí , thợ mộc , xây dựng mà còn vô cùng hữu ích trong gia đình . Với máy khoan điện này, bạn có thể dễ dàng khoan lắp đặt các thiết bị như tivi , điều hòa , bình nóng lạnh , quạt treo tường . Ngoài ra, nó còn hỗ