Máy khoan điện Oshima K3CN28 850W Đỏ Điện 1 pha (3 chức năng)
1.360.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng tịnh | 3.2 kg |
| Tốc độ không tải | 0 – 1250 vòng/phút |
| Công suất nguồn điện vào | 850 W |
| Tốc độ khoan đục | 0 – 4000 lần/phút |
| Kích thước khoan gỗ | 30 mm |
| Kích thước khoan thép | 13 mm |
| Kích thước khoan bê-tông | 28 mm |
Máy khoan điện OSHIMA K3CN28 810W Đỏ Điện 1 pha (3 chức năng) Là một giải pháp mạnh mẽ và đa năng, Máy khoan điện OSHIMA K3CN28 810W Đỏ Điện 1 pha (3 chức năng) là trợ thủ đắc lực cho mọi công việc. Với khả năng 3 chức năng, sản phẩm này đáp ứng mọi nhu cầu từ cơ bản đến chuyên nghiệp. Sản phẩm không chỉ chuyên hỗ trợ quá trình làm việc của thợ cơ khí, thợ mộc, xây dựng,... mà còn sử dụng phổ biến tại nhà, trong các công việc sửa chữa đơn giản: Khoan lắp đặt các thiết bị máy lên tường như tivi,