Máy khoan điện Oshima K3CN26 800W Đỏ Điện 1 pha (3 chức năng)
1.285.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng tịnh | 3.2 kg |
| Tốc độ không tải | 0 – 1250 vòng/phút |
| Công suất nguồn điện vào | 800 W |
| Tốc độ khoan đục | 0 – 4000 lần/phút (rpm) |
| Kích thước khoan gỗ | 30 mm |
| Kích thước khoan thép | 13 mm |
| Kích thước khoan bê-tông | 26 mm |
Máy khoan điện Oshima K3CN26 800W Đỏ Điện 1 pha (3 chức năng) Tìm kiếm một công cụ mạnh mẽ và đa năng? Máy khoan điện Oshima K3CN26 là lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu. Với 3 chức năng tiện lợi, sản phẩm này hỗ trợ đắc lực cho thợ chuyên nghiệp và người dùng gia đình trong mọi công việc. Sản phẩm này không chỉ hỗ trợ quá trình làm việc của thợ cơ khí, thợ mộc, xây dựng,... mà còn sử dụng phổ biến tại nhà, trong các công việc sửa chữa đơn giản như khoan lắp đặt các thiết bị máy lên tường, khoan