Máy khoan đất MITSUKAISHO 2P 1.8kW Xanh Mũi đôi xoắn 300/800
3.249.800đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Máy khoan đất MITSUKAISHO 2P 1.8kW Xanh Mũi đôi xoắn 300/800 |
| Phân loại | |
| Model | MITSUKAISHO 2P |
| Công suất | 1.8kW |
| Mũi khoan | Đôi xoắn 300/800 |
| Dung tích xylanh | 52cc |
| Tốc độ vòng quay động cơ | 8000 - 9000 rpm |
| Tốc độ vòng quay hợp số | 200 - 300 rpm |
| Trọng lượng | 8.6 Kg |
Máy khoan đất MITSUKAISHO 2P 1.8kW Xanh Mũi đôi xoắn 300/800 Tìm kiếm giải pháp khoan đất hiệu quả? Máy khoan đất MITSUKAISHO 2P là lựa chọn lý tưởng cho các công việc đào đất nhanh chóng. Sản phẩm này đáp ứng mọi nhu cầu của bạn. Với nhiều công dụng như: Đào lỗ tiêu, đào hố trồng cây cao su, cây ăn quả, đào hố bón phân, trồng rừng, khoan lỗ chôn cọc rào, trụ điện. Sở hữu ngay để trải nghiệm sự khác biệt!