Máy khoan 3CN pin lithium Oshima K3CNP21V-28-D1
1.623.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Kích thước | 460 × 330 × 120 mm |
| Trọng lượng G/W | 4.9 kg |
| Trọng lượng N/W | 3.1 kg |
| Khả năng khoan | Thép: 13 mm, Gỗ: 30 mm, Bê tông: 28 mm (tối ưu 8–16 mm) |
| Tốc độ khoan đục | 0–4500 lần/phút |
| Tốc độ không tải | 0–1000 vòng/phút |
| Lực đập | 3.2 J |
| Điện áp | DC 21V |
Máy khoan 3CN pin lithium Oshima K3CNP21V-28-D1 Khám phá sức mạnh vượt trội với máy khoan vặn vít pin , máy khoan bê tông pin và máy khoan 3CN pin Oshima K3CNP21V-28-D1. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu sửa chữa và xây dựng. Với động cơ mạnh mẽ,&n