Máy khoan 3CN pin lithium Oshima K3CNP21V-26-D1
1.416.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Kích thước | 420 × 340 × 110 mm |
| Trọng lượng G/W | 4.3 kg |
| Trọng lượng N/W | 2.5 kg |
| Khả năng khoan | Thép: 13 mm, Gỗ: 30 mm, Bê tông: 26 mm (tối ưu 8–16 mm) |
| Tốc độ khoan đục | 0–4500 lần/phút |
| Tốc độ không tải | 0–1000 vòng/phút |
| Lực đập | 3.0 J |
| Điện áp | DC 21V |
Máy khoan 3CN pin lithium Oshima K3CNP21V-26-D1 Khám phá sức mạnh vượt trội với Máy khoan vặn vít pin , Máy khoan betong pin và Máy khoan 3CN pin Oshima K3CNP21V-26-D1. Chiếc máy khoan đa năng này là lựa chọn hoàn hảo cho mọi nhu cầu từ gia đình đến chu