Máy hàn Oshima SMOS250 Đỏ Điện 1 pha (3 bo)
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Máy hàn OSHIMA SMOS250 Đỏ Điện 1 pha (3 bo) |
| Phân loại | Máy hàn điện tử/máy hàn mini/máy hàn gia đình |
| Model | SMOS250 |
| Điện áp vào | 1 pha, 220V ± 15% |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Dòng hàn ra | 20 - 250A |
| Điện áp hàn | 60V |
| Chu kỳ tải | 60% |
| Đường kính que hàn | 1.6 - 4.0 mm |
| Trọng lượng máy | 5.5 kg |
| Kích thước | 370 x 150 x 230 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy hàn OSHIMA SMOS250 Đỏ Điện 1 pha (3 bo) Là một công cụ không thể thiếu trong nhiều lĩnh vực, máy hàn điện tử , máy hàn mini và máy hàn gia đình OSHIMA SMOS250 Đỏ đóng vai trò quan trọng trong xây dựng, công nghiệp và đời sống. Với khả năng ứng dụng rộng rãi, sản phẩm này là lựa chọn tối ưu cho các công trình kết cấu thép, chế tạo công nghiệp, cũng như các nhu cầu sửa chữa và phục hồi. Máy hàn OSHIMA SMOS250 Đỏ có thể hàn hiệu quả trên nhiều loại vật liệu như thép carbon, thép hợp kim cao và