Máy hàn Oshima S MOS 200N Đỏ Điện 1 pha (3 bo)
5.541.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng cả dây và thùng | 10.5 kg |
| Trọng lượng tịnh | 7.5 kg |
| Que hàn | 2.6 mm – 3.2 mm |
| Lớp vỏ bảo vệ bên ngoài | IP21S |
| Hiệu suất đạt được | 0.85 |
| Hệ số công suất (cosφ) | 0.89 |
| Lớp cách nhiệt | H |
| Hiệu suất | 0.6 |
| Dòng hàn | 10 – 200 A |
| Điện áp không tải | 60 ± 5% V |
| Công suất đầu vào | 5.7 KVA |
| Dòng hàn đầu vào | 24 A |
Máy hàn Oshima S MOS 200N Đỏ Điện 1 pha (3 bo) Máy hàn Oshima S MOS 200N là lựa chọn lý tưởng cho nhu cầu máy hàn gia đình , máy hàn mini và máy hàn điện tử . Với thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng, sản phẩm phù hợp cho cả người mới bắt đầu và thợ hàn chuyên nghiệp. Sản phẩm được ứng dụng rộng rãi trong các công việc sửa chữa, lắp ráp và chế tạo kim loại tại gia đình, xưởng cơ khí nhỏ, hoặc các công trình xây dựng. Máy hàn Oshima S MOS 200N có khả năng hàn hiệu quả các vật liệu như thép, inox, và hợp