Máy hàn Oshima S MOS 200 Đỏ Điện 1 pha (3 bo)
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Máy hàn OSHIMA S MOS 200 Đỏ Điện 1 pha (3 bo) |
| Phân loại | Máy hàn điện tử/máy hàn mini/máy hàn gia đình |
| Model | S MOS 200 |
| Điện áp vào | 1 pha 220V ± 15% |
| Tần số | 50/60 Hz |
| Dòng hàn ra | 20 - 200A |
| Điện áp ra | 60V |
| Chu kỳ tải | 60% |
| Hiệu suất | 85% |
| Trọng lượng máy | 4.5 kg |
| Kích thước máy | 370 x 150 x 230 mm |
| Sử dụng que hàn | 1.6 - 3.2 mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy hàn OSHIMA S MOS 200 Đỏ Điện 1 pha (3 bo) Là một công cụ không thể thiếu trong nhiều lĩnh vực, máy hàn điện tử , máy hàn mini , máy hàn gia đình OSHIMA S MOS 200 Đỏ Điện 1 pha (3 bo) đóng vai trò quan trọng trong xây dựng, công nghiệp và đời sống. Với khả năng ứng dụng rộng rãi, sản phẩm này là lựa chọn lý tưởng cho việc xây dựng kết cấu thép, chế tạo công nghiệp, hàn các loại thép carbon, thép hợp kim cao và thấp, thép không gỉ, gang dẻo và gang xám. Hơn nữa, máy còn hỗ trợ hiệu quả cho việ