Máy hàn Oshima MOS 250N Đỏ Điện 1 pha (3 bo)
3.420.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Trọng lượng cả dây và thùng | 10 kg |
| Trọng lượng tịnh | 7 kg |
| Que hàn | 2.6 mm – 4 mm |
| Lớp vỏ bảo vệ bên ngoài | IP21S |
| Hiệu suất đạt được | 0.85 |
| Hệ số công suất (cosφ) | 0.89 |
| Lớp cách nhiệt | H |
| Hiệu suất | 0.6 |
| Dòng hàn | 150 – 200 A |
| Điện áp không tải | 60 ± 5% V |
| Công suất đầu vào | 5.7 KVA |
| Dòng hàn đầu vào | 24 A |
Máy hàn OSHIMA MOS 250N Đỏ Điện 1 pha (3 bo) Máy hàn OSHIMA MOS 250N Đỏ Điện 1 pha (3 bo) là một sản phẩm máy hàn điện tử , máy hàn mini , máy hàn gia đình chất lượng cao, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu hàn đa dạng của người dùng. Với công nghệ tiên tiến và hiệu suất vượt trội, máy hàn này là sự lựa chọn lý tưởng cho cả công việc chuyên nghiệp và sử dụng tại nhà. Máy hàn OSHIMA MOS 250N Đỏ Điện 1 pha (3 bo) được ứng dụng rộng rãi trong các công trình xây dựng, sửa chữa, cơ khí, và nhiều lĩnh v