Máy đục Oshima MD-1000-8 1000W Đỏ Điện 1 pha
1.555.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Máy đục OSHIMA MD-1000-8 1000W Đỏ Điện 1 pha |
| Phân loại | Máy đục |
| Điện áp tần suất | 220V - 50Hz |
| Công suất đầu vào | 1100W |
| Lực đục | 13J |
| Tốc độ đục có tải | 2900 lần/phút |
| Trọng lượng | 4.5 Kg |
Máy đục OSHIMA MD-1000-8 1000W Đỏ Điện 1 pha Bạn đang tìm kiếm một giải pháp mạnh mẽ và hiệu quả cho các công việc phá dỡ, đục bê tông hay gạch đá? Máy đục OSHIMA MD-1000-8 1000W là lựa chọn lý tưởng, được thiết kế chuyên biệt để đáp ứng mọi yêu cầu khắt khe nhất của bạn. Với công suất ấn tượng, chiếc máy đục này sẽ giúp bạn hoàn thành công việc nhanh chóng và dễ dàng. Sản phẩm chuyên dụng cho các công trình xây dựng, sửa chữa nhà cửa, hoặc các dự án cần đến khả năng phá dỡ mạnh mẽ. Máy đục OSHI