Máy đục Oshima KB-850 850W Đỏ Điện 1 pha
2.010.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | OSHIMA KB 850 |
| Điện áp tần suất | 220V - 50Hz |
| Công suất đầu vào | 850W |
| Tốc độ không tải | 860 lần/phút |
| Tốc độ đục không tải | 4300 lần/phút |
| Khả năng khoan tối đa (Gỗ) | 36mm |
| Khả năng khoan tối đa (Bê tông) | 26mm |
| Trọng lượng | 4.8 Kg |
Mô tả sản phẩm Máy đục OSHIMA KB-850 810W Đỏ Điện 1 pha Giới thiệu Máy đục OSHIMA KB-850 810W Đỏ Điện 1 pha – công cụ mạnh mẽ và đa năng cho mọi công trình. Sản phẩm này được thiết kế để đáp ứng nhu cầu khoan , khoan búa và đục phá vật liệu cứng một cách hiệu quả. Với khả năng tích hợp ba chức năng trong một, bạn sẽ dễ dàng hoàn thành các công việc từ đơn giản đến phức tạp. Với ba chế độ hoạt động linh hoạt, Máy đục OSHIMA KB-850 cho phép bạn thực hiện nhiều tác vụ khác nhau. Chế độ khoan thường