Máy cắt sắt Oshima OS2000 2.0kW Đỏ-xám Điện 1 pha
1.965.000đ
| Thông sốGiá trị |
| Khối lượng | 13.5 / 14.5 kg |
| Chiều dài dây điện | 2.5 mét |
| Chiều dài đế | 325 x 516 mm |
| Nguồn điện áp | 220V |
| Tốc độ quay | 3800 vòng/phút |
| Độ dày lưỡi | 3.5mm |
| Đường kính trong lưỡi cắt | 25.4mm |
| Đường kính ngoài lưỡi cắt | 355mm |
| Công suất | 2000W |
Máy cắt sắt Oshima OS2000 2.0kW Đỏ-xám Điện 1 pha Máy cắt sắt Oshima OS2000 là công cụ cắt sắt , máy cắt kim loại , đặc biệt là các loại máy cắt 3 tấc rưỡi và máy cắt bàn 3 tấc rưỡi . Sản phẩm này ứng dụng rộng rãi trong các xưởng cơ khí,&n