Máy cắt sắt Oshima OS2 2.5kW Đỏ-xám Điện 1 pha
3.136.400đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Tên sản phẩm | Máy cắt sắt OSHIMA OS2 2.5kW Đỏ-xám Điện 1 pha |
| Model | OS2 |
| Công suất | 2.5kW |
| Đường kính lưỡi cắt ngoài | 355mm (3 tấc rưỡi) |
| Đường kính lưỡi cắt trong | 25.4cm |
| Độ dày lưỡi | 3.5cm |
| Nguồn điện áp | 1 pha (220V) |
| Tổng chiều dài đế | 325 x 516 mm |
| Chiều dài dây điện | 2.5 m |
| Tốc độ không tải | 3900 vòng/phút |
| Khối lượng | 18kg |
| Phân loại | Cắt sắt/máy cắt kim loại/ máy cắt 3 tấc rưỡi/máy cắt bàn 3 tấc rưỡi |
Máy cắt sắt OSHIMA OS2 2.5kW Đỏ-xám Điện 1 pha Là một thiết bị không thể thiếu trong các ngành công nghiệp và xây dựng, máy cắt sắt OSHIMA OS2 2.5kW là lựa chọn tối ưu cho mọi nhu cầu. Với khả năng xử lý đa dạng vật liệu, đây là một máy cắt kim loại mạnh mẽ, một máy cắt bàn 3 tấc rưỡi linh hoạt, và cũng là một máy cắt 3 tấc rưỡi đáng tin cậy. Từ các xưởng cơ khí, cửa hàng sắt thép, nhôm kính đến các công trình xây dựng dân dụng và cầu đường, OSHIMA OS2 2.5kW đều đáp ứng xuất sắc. Ngoài việc cắt