Máy cắt sắt Oshima OS1 2.5kW Đỏ-xám Điện 1 pha
3.685.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Sản phẩm | Máy cắt sắt OSHIMA OS1 2.5kW Đỏ-xám Điện 1 pha |
| Model | OSHIMA MOD.OS1 |
| Công suất | 2500W |
| Đường kính ngoài lưỡi cắt | 355mm |
| Đường kính trong lưỡi cắt | 25.4cm |
| Độ dày lưỡi | 3.5cm |
| Nguồn điện áp | 220v |
| Tổng chiều dài đế | 325 x 516 mm |
| Chiều dài dây điện | 2.5 m |
| Tốc độ | 3800 vòng/phút |
| Khối lượng | 18kg |
| Phân loại | Cắt sắt/máy cắt kim loại/ máy cắt 3 tấc rưỡi/máy cắt bàn 3 tấc rưỡi |
Máy cắt sắt OSHIMA OS1 2.5kW Đỏ-xám Điện 1 pha Là một thiết bị không thể thiếu trong các ngành công nghiệp, máy cắt kim loại OSHIMA OS1 là lựa chọn tối ưu cho mọi xưởng cơ khí, cửa hàng sắt thép, nhôm kính hay các công trình xây dựng. Với khả năng cắt sắt mạnh mẽ, đây còn là một máy cắt bàn 3 tấc rưỡi đa năng, có thể xử lý hiệu quả thép, nhôm, ống nhựa và nhiều vật liệu khác. Sở hữu máy cắt 3 tấc rưỡi OSHIMA OS1, bạn sẽ nâng cao hiệu suất làm việc và đảm bảo độ chính xác cho mọi công đoạn. Hãy t