Máy cắt sắt Mitsukaisho MCS2000S
1.790.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Khối lượng | 11.5 kg |
| Chiều dài dây điện | 2 mét |
| Chiều dài đế | 264 x 455 mm |
| Nguồn điện áp | 220V |
| Tốc độ quay | 3800 vòng/phút |
| Độ dày lưỡi | 3.5mm |
| Đường kính trong lưỡi cắt | 25.4mm |
| Đường kính ngoài lưỡi cắt | 355mm |
| Công suất | 2000W |
Máy cắt sắt Mitsukaisho MCS2000S Máy cắt sắt Mitsukaisho MCS2000S là công cụ cắt sắt , máy cắt kim loại , máy cắt 3 tấc rưỡi , và máy cắt bàn 3 tấc rưỡi mạnh mẽ, không thể thiếu cho các xưởng cơ khí, cửa hàng sắt thép, nhôm kính và công trình xây dựng. Với công dụng đa năng, máy xử lý hiệu quả sắt, thép, nhôm, ống nhựa, mang lại sự linh hoạt tối đa cho mọi dự án. Đầu tư ngay để nâng cao hiệu quả và độ chính xác!