Máy cắt sắt Mitsukaisho MCS2000 2.0kW Xanh đậm Điện 1 pha
1.540.000đ
| Thông số | Giá trị |
|---|
| Tên model | Máy cắt sắt Mitsukaisho 2000 |
| Công suất | 2000W |
| Đường kính ngoài lưỡi cắt | 355mm |
| Đường kính trong lưỡi cắt | 25.4cm |
| Độ dày lưỡi | 3.5cm |
| Nguồn điện áp | 220v |
| Tổng chiều dài đế | 264 x 455 mm |
| Chiều dài dây điện | 2.5 m |
| Tốc độ | 3800 vòng/phút |
| Khối lượng | 11kg |
Mô tả sản phẩm Máy cắt sắt MITSUKAISHO MCS2000 2.0kW Xanh đậm Điện 1 pha Bạn đang tìm kiếm một giải pháp hiệu quả cho công việc cắt sắt và cắt kim loại ? Máy cắt sắt MITSUKAISHO MCS2000 chính là lựa chọn hoàn hảo, đáp ứng mọi nhu cầu từ xưởng cơ khí đến công trình xây dựng. Với khả năng cắt 3 tấc rưỡi mạnh mẽ, đây là một máy cắt bàn 3 tấc rưỡi không thể thiếu. Sản phẩm này là dụng cụ không thể thiếu trong các xưởng cơ khí, cửa hàng sắt thép, nhôm kính hay các công trình xây dựng dân dụng và cầu